< 歷代志上 25 >

1 大衛和眾首領分派亞薩、希幔,並耶杜頓的子孫彈琴、鼓瑟、敲鈸、唱歌。他們供職的人數記在下面:
Dawuda tare da shugabannin mayaƙa, suka keɓe waɗansu daga’ya’yan Asaf, Heman da Yedutun don hidimar yin annabci, suna amfani da garayu, molaye da ganguna. Ga jerin mutanen da suka yi wannan hidima.
2 亞薩的兒子撒刻、約瑟、尼探雅、亞薩利拉都歸亞薩指教,遵王的旨意唱歌。
Daga’ya’yan Asaf, Zakkur, Yusuf, Netaniya da Asarela.’Ya’yan Asaf sun kasance a ƙarƙashin kulawar Asaf, wanda ya yi annabci a ƙarƙashin kulawar sarki.
3 耶杜頓的兒子基大利、西利、耶篩亞、哈沙比雅、瑪他提雅、示每共六人,都歸他們父親耶杜頓指教,彈琴,唱歌,稱謝,頌讚耶和華。
Game da Yedutun kuwa, daga’ya’yansa maza. Gedaliya, Zeri, Yeshahiya, Shimeyi, Hashabiya da Mattitiya, su shida ne duka, a ƙarƙashin kulawar mahaifinsu Yedutun, wanda ya yi annabci, yana amfani da garaya a yin godiya da yabon Ubangiji.
4 希幔的兒子布基雅、瑪探雅、烏薛、細布業、耶利摩、哈拿尼雅、哈拿尼、以利亞他、基大利提、羅幔提‧以謝、約施比加沙、瑪羅提、何提、瑪哈秀;
Game da Heman kuwa, daga’ya’yansa maza. Bukkiya, Mattaniya, Uzziyel, Shebuwel, Yerimot; Hananiya, Hanani, Eliyata, Giddalti, Romamti-Ezer, Yoshbekasha, Malloti, Hotir da Mahaziyot.
5 這都是希幔的兒子,吹角頌讚。希幔奉上帝之命作王的先見。上帝賜給希幔十四個兒子,三個女兒,
Dukan waɗannan’ya’yan Heman ne mai duba na sarki. An ba shi su ta wurin alkawarin Allah don yă ɗaukaka shi. Allah ya ba Heman’ya’ya maza goma sha huɗu da’ya’ya mata uku.
6 都歸他們父親指教,在耶和華的殿唱歌、敲鈸、彈琴、鼓瑟,辦上帝殿的事務。亞薩、耶杜頓、希幔都是王所命定的。
Dukan waɗannan mutane suna a ƙarƙashin kulawar mahaifansu don kaɗe-kaɗe da bushe-bushe a cikin haikalin Ubangiji, da ganguna, molaye da garayu, don hidima a gidan Allah. Asaf, Yedutun da Heman suna ƙarƙashin kulawar sarki.
7 他們和他們的弟兄學習頌讚耶和華;善於歌唱的共有二百八十八人。
Da su da danginsu, dukansu su 288 ne kuma horarru da ƙwararru ne a kaɗe-kaɗe da bushe-bushe domin Ubangiji.
8 這些人無論大小,為師的、為徒的,都一同掣籤分了班次。
Baba ko yaro, malami ko ɗalibi, duk suka jefa ƙuri’a saboda ayyukan da za su yi.
9 掣籤的時候,第一掣出來的是亞薩的兒子約瑟。第二是基大利;他和他弟兄並兒子共十二人。
Ƙuri’a ta fari, wadda take don Asaf, ta fāɗo a kan Yusuf,’ya’yansa maza da danginsa, 12 ta biyu a kan Gedaliya, danginsa da’ya’yansa maza, 12
10 第三是撒刻;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta uku a kan Zakkur,’ya’yansa da danginsa, 12
11 第四是伊洗利;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta huɗu a kan Izri,’ya’yansa maza da danginsa, 12
12 第五是尼探雅;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta biyar a kan Netaniya,’ya’yansa maza da danginsa, 12
13 第六是布基雅;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta shida a kan Bukkiya,’ya’yansa maza da danginsa, 12
14 第七是耶薩利拉;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta bakwai a kan Yesarela,’ya’yansa maza da danginsa, 12
15 第八是耶篩亞;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta takwas a kan Yeshahiya,’ya’yansa maza da danginsa, 12
16 第九是瑪探雅;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta tara a kan Mattaniya,’ya’yansa maza da danginsa, 12
17 第十是示每;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma a kan Shimeyi,’ya’yansa maza da danginsa, 12
18 第十一是亞薩烈;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma sha ɗaya a kan Azarel,’ya’yansa maza da danginsa, 12
19 第十二是哈沙比雅;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma sha biyu a kan Hashabiya,’ya’yansa maza da danginsa, 12
20 第十三是書巴業;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma sha uku a kan Shubayel,’ya’yansa maza da danginsa, 12
21 第十四是瑪他提雅;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma sha huɗu a kan Mattitiya,’ya’yansa maza da danginsa, 12
22 第十五是耶利摩;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma sha biya a kan Yeremot,’ya’yansa maza da danginsa, 12
23 第十六是哈拿尼雅;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma sha shida a kan Hananiya, na goma sha biya a kan Yerimot,’ya’yansa maza da danginsa, 12
24 第十七是約施比加沙;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma sha bakwai a kan Yoshbekasha, na goma sha biya a kan Yerimot,’ya’yansa maza da danginsa, 12
25 第十八是哈拿尼;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma sha takwas a kan Hanani, na goma sha biya a kan Yerimot,’ya’yansa maza da danginsa 12
26 第十九是瑪羅提;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta goma sha tara a kan Malloti, na goma sha biya a kan Yerimot,’ya’yansa maza da danginsa, 12
27 第二十是以利亞他;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta ashirin a kan Eliyata, na goma sha biya a kan Yerimot,’ya’yansa maza da danginsa, 12
28 第二十一是何提;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta ashirin da ɗaya a kan Hotir, na goma sha biya a kan Yerimot,’ya’yansa maza da danginsa, 12
29 第二十二是基大利提;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta ashirin da biyu a kan Giddalti, na goma sha biya a kan Yerimot,’ya’yansa maza da danginsa, 12
30 第二十三是瑪哈秀;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta ashirin da uku a kan Mahaziyot, na goma sha biya a kan Yerimot,’ya’yansa maza da danginsa, 12
31 第二十四是羅幔提‧以謝;他和他兒子並弟兄共十二人。
ta ashirin da huɗu a kan Romamti-Ezer, na goma sha biya a kan Yerimot,’ya’yansa maza da danginsa 12.

< 歷代志上 25 >